มีบริการอบรม Elastix IP-PBX ครับ เพิ่มความมั่นใจการใช้งาน

Elastix IP Pbx

Moderator: jubjang

มีบริการอบรม Elastix IP-PBX ครับ เพิ่มความมั่นใจการใช้งาน

โพสต์โดย nuiz » 31 มี.ค. 2016 12:47

...ปรับปรุง 12/3/2561...

อยากมีที่ปรึกษา? อยากมีคนถามเวลาติดปัญหาการใช้งาน? Elastix/Issabel/FreePBX คอร์สนี้ช่วยได้ครับ

บรรยากาศการอบรมครับ ห้องเล็กๆ ส่วนตัวๆ อุปกรณ์ครบครัน คอมคนละเครื่อง เอกสารแน่นเนื้อหา ท่านเดียวผมก็เปิดแล้วครับ โทร 08 5161 9439 คุณหนุ่ย ครับ

ท่านเดียวก็เปิดแล้วครับ เพิ่มหัวข้ออบรมได้ ลดหัวข้ออบรมได้ แต่ไม่ขอลดราคานะครับ

ในห้องอบรมครับ บรรยากาศเป็นกันเอง อุปกรณ์ครบครัน แล๊บ VoIP ที่เจ๋งที่สุด
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ถ้ามีอบรม "ท่านเดียว" บรรยากาศก็จะประมาณนี้ครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

ตัวอย่างหัวข้อในเอกสารครับ
ตัวอย่างเอกสารที่ใช้ฝึกอบรม
เทคนิคการดาวน์โหลดไฟล์เสียง mp3 จากเว็บ text to speech

** ผมปรับราคาค่าอบรมบ่อยๆครับตามเนื้อหาในหลักสูตร ให้ยึดราคาในโพสต์นี้เป็นหลักครับ หรือโทรสอบถามผมก่อนครับ คุณหนุ่ย 08 5161 9439 **

** คอร์สอบรม Elastix แบบส่วนตัว ได้ทำ Lab ตลอด 3 วัน ไม่นั่งฟังอย่างเดียวครับ **

** คอร์สนี้ไม่ต้องรอให้ครบจำนวนครับ นัดวันมาได้เลย 1 ท่านก็เปิดแล้ว นัดวันล่วงหน้าและโอนเงินก่อนอย่างน้อย 5 วัน เพื่อผมจะได้มั่นใจว่าท่านมาชัวร์แน่ๆ **

ท่านที่ต้องการใช้งาน Elastix หรือต้องการสร้างความมั่นใจในการใช้งาน อยากแก้ปัญหาได้ อยาก implement ได้ ผมมีบริการด้านนี้ด้วยครับ ด้วย "หลักสูตรอบรม Elastix IP-PBX เพิ่มความมั่นใจในการนำไปใช้งาน"

ระยะเวลาอบรม 3 วัน ไม่ต่อเนื่องก็ได้ (แต่ขอให้ครบภายใน 1 เดือนครับ) แล้วแต่ท่านสะดวก ราคาเดียว 25,000 บาทต่อท่าน เพียง 1 ท่านก็เปิดแล้วครับ (อบรม 3 ท่าน ท่านที่ 4 คิดเพียง 50% ครับ) ค่าอบรมสามารถหัก ณ ที่จ่าย 3% ได้ ไม่มี VAT ครับ ครับ อบรมระหว่างเวลา 09.00 - 18.00 แต่ถึง 20.00 นี่ก็บ่อยครับ เที่ยงคืนก็เคยมาแล้วครับ เลี้ยงข้าวเที่ยงที่ร้านอาหารหน้าคอนโดครับ หรือจะข้าวเย็นด้วยก็ยินดีครับ

ราคาค่าอบรมในเอกสารไม่ตรงกับในโพสต์ ให้ถือราคาในโพสต์เป็นหลักนะครับ โพสต์นี้โพสต์เดียวนะครับ
ดาวน์โหลดหัวข้ออบรม Elastix IP-PBX
หัวข้อในเอกสารเป็นเพียงไกด์ไลน์ครับ ท่านสามารถขอ "เปลี่ยนแปลง" ได้ ขอ "เพิ่ม" ขอ "ลด" ได้ จะได้ตรงกับความต้องการของท่านจริงๆ แต่ผมขอไม่ลดราคาให้นะครับ <-- คอร์สส่วนตัวของจริงครับ

หลักสูตรผมไม่เหมือนกับที่อื่นๆนะครับ ผมมีรูปแบบการแชร์ประสบการณ์ของผมเอง ผมไม่มีของอะไรให้นะครับ มีแต่ความรู้และประสบการณ์ที่จะถ่ายทอดให้ มีของให้เทสครบถ้วน คนละ 1 เซ็ต เครื่องคอม การ์ด analog การ์ด e1 ไอพีโฟน ฯลฯ จำลองสถาพการทำงานเหมือนจริงเกือบ 100% ครับ อยากเทสแบบไหนขอให้บอกครับ แต่ก็อาจต้องลดหัวข้ออื่นๆลงไป มีเวลาให้ 3 วันครับ ท่านจะเตรียมคอมที่ใช้งานอยู่ เตรียมเซอร์เวอร์ที่ติดตั้งใช้งานอยู่ก็ได้นะครับ แล้วทำกับเครื่องที่ท่านมี เครื่องที่ท่านนำมาด้วย

ท่านจะได้เป็น "สมาชิกวีไอพี สมาชิกผู้มีอุปการะคุณ" ของเว็บบอร์ด http://www.voip4share.com ด้วยครับ จะเห็นหัวข้อ "Elastix Training" ที่สมาชิกทั่วไปไม่สามารถเข้าถึงได้ เข้าดูได้ตลอด 1 ปีเต็มครับ ผมอัพเดทบทความข้างในบ่อยกว่าข้างนอกอีกครับ ป.ล. บางบทความก็ยังทำไม่เสร็จครับ

ตัวอย่างบทความในหัวข้อ "Elastix Training" นะครับ vTigerCRM, Elastix Cluster, High Availability, OpenVPN, Elastix Call Center Module ฯลฯ

และถ้าใช้งานแล้วติดขัดตรงไหนก็ถามผมได้เลยครับ ผมจะบริการท่านเป็นพิเศษ เพราะท่านคือ "ลูกค้า" ของผมครับ เงื่อนไขพิเศษนี้มีระยะเวลาบริการ "6 (หก) เดือนเต็ม" ครับ ขอไม่ตลอดชีพนะครับ

มา 1 ท่านผมก็ยินดีเปิดอบรมครับ เต็มที่ไม่เกิน 4 ท่านเนื่องจากสถานที่ไม่กว้างมาก (เป็นห้องในคอนโดครับ ซึ่งจัดไว้สำหรับอบรมเท่านั้น) สนใจติดต่อ คุณหนุ่ย 085-161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ

คอร์สอบรมอื่นๆ
คอร์สอบรมการเชื่อมต่อ Elastix IP-PBX กับระบบโทรศัพท์พื้นฐาน ระยะเวลา 1 วัน
บริการแก้ไขปัญหา VoIP/Asterisk/Elastix/FreePBX เป็นรายครั้ง
บริการรับดูแลระบบ Elastix/FreePBX/IP-PBX รายเดือน
มีบริการให้เช่าอุปกรณ์ Cisco FXO/E1 VoIP Gateway ครับ
บริการให้เช่าอุปกรณ์ VoIP ระยะเวลาสั้นๆ รายเดือน
เทคนิคการติดตั้ง Asterisk 14.4.0 + +TLS + SRTP + DAHDI 2.11.1 + G.729 บน CentOS 7
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

ย้อนกลับไปยัง Elastix - Unified Communications Software