เทคนิคการคอนฟิก OpenVPN Client บน Fanvil IP Phone

เรื่องทั่วไปที่ไม่รู้จะโพสต์หรือหาอ่านได้ในกระทู้ไหน หรือเรื่องที่อยากให้ผมเขียน

Moderator: jubjang

เทคนิคการคอนฟิก OpenVPN Client บน Fanvil IP Phone

โพสต์โดย nuiz » 15 ม.ค. 2014 23:13

เป็นเทคนิคการคอนฟิก OpenVPN Client บน IP Phone ยี่ห้อ Fanvil รุ่น C58 ครับ แต่สามารถใช้ได้กับ Fanvil รุ่นอื่นๆด้วยเช่น C62, C66 ข้อมูลอยู่ในรูปแบบไฟล์ PDF ครับ ลองดาวน์โหลดไปศึกษาดูครับ IP Phone ยี่ห้ออื่นๆผมว่าน่าจะเซ็ตอัพคล้ายๆกัน

วิธีเซ็ต OpenVPN Client บน Fanvil IP Phone.pdf
Fanvil IP Phone - OpenVPN Client
(248.52 KiB) ดาวน์โหลด 205 ครั้ง
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

ย้อนกลับไปยัง กระทู้ทั่วไป - ฝากคำถาม