พอดีกำลังสนใจ cloud computing ใครสนใจไปอบรมกัน

ข่าวที่น่าสนใจเกี่ยวกับวีโอไอพี ประชาสัมพันธ์

Moderator: jubjang

กฎการใช้บอร์ด
โพสต์เฉพาะงานประชาสัมพันธ์เกี่ยวกับวีโอไอพีเท่านั้นนะครับ สินค้าออกใหม่ งานสัมนา งานเปิดตัว ฝึกอบรม

พอดีกำลังสนใจ cloud computing ใครสนใจไปอบรมกัน

โพสต์โดย sakchait » 13 ก.ค. 2013 23:05

ผมสมัครไปอบรมแล้วครับ การสร้าง Virtual server on cloud computing ว่าจะเอามาใช้ในบริษัท
ลองดูนะ น่าสนใจดี http://www.thaibsd.com/openvz2/
sakchait
Bronz Member

Re: พอดีกำลังสนใจ cloud computing ใครสนใจไปอบรมกัน

โพสต์โดย nuiz » 14 ก.ค. 2013 00:15

ขอบคุณครับ
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

ย้อนกลับไปยัง ข่าวน่าสนใจ - งานประชาสัมพันธ์