แนะนำอุปกรณ์ E1 VoIP Gateway, 4 E1

ตัวแทนจำหน่ายสินค้าวีโอพีในในประเทศไทย

Moderator: jubjang

กฎการใช้บอร์ด
โพสต์สินค้าที่มีจำหน่ายได้เลยครับ แต่ขอเฉพาะที่เกี่ยวกับวีโอไอพีนะครับ

แนะนำอุปกรณ์ E1 VoIP Gateway, 4 E1

โพสต์โดย nuiz » 31 ส.ค. 2012 19:34

แนะนำอุปกรณ์อีกตัวนึงครับ ตัวนี้เป็น E1 VoIP Gateway ขนาด 4 พอร์ต สูงแค่ 1 U ครับ ไม่หนัก ประสิทธิภาพเยี่ยม ทนทานเป็นยอด แกะข้างในให้ดูชัดๆเลยครับ

** ตัวนี้เป็น E1 VoIP Gateway นะครับ ไม่ต้องใช้คอมพิวเตอร์ ไม่ต้องใช้ Asterisk/Elastix แต่มันสามารถคุยกับ Asterisk/Elastix ได้ ผ่าน SIP Trunk **

ตัวนี้เชื่อมต่อได้ทั้ง E1 แบบ PRI, Q.SIG และแบบ SS7

** อุปกรณ์ E1 VoIP Gateway ตัวนี้ผลิตจากโรงงานอันดับต้นๆของโลก คุณภาพมั่นใจได้ **

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

คอนฟิกผ่านเว็บหรือจะ Telnet ก็ได้ แล้วแต่ถนัด

ขอบขอบคุณเว็บ http://www.buyasteriskcard.com ที่เอื้อเฟื้ออุปกรณ์ E1 VoIP Gateway ตัวนี้มาให้ทดสอบ
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

Re: แนะนำอุปกรณ์ E1 VoIP Gateway, 4 E1

โพสต์โดย vacharaa » 02 ก.ย. 2012 08:59

ราคาเท่าไรครับ แล้วมี 1 E1 หรือ 2 E1 ไหมครับ
vacharaa
Silver Member

ย้อนกลับไปยัง ตัวแทนจำหน่ายสินค้า