มีใครรู้จัก VoiceGuard มั่งครับ

เรื่องทั่วไปที่ไม่รู้จะโพสต์หรือหาอ่านได้ในกระทู้ไหน หรือเรื่องที่อยากให้ผมเขียน

Moderator: jubjang

มีใครรู้จัก VoiceGuard มั่งครับ

โพสต์โดย seringeti_petch » 29 มิ.ย. 2012 10:03

ถ้าจะเอามาใช้กับ GSM VoIP GW หรือ VoIP GW ตัวอื่นๆ จะต้องทำยังไง
Cheapest Direct Route to Cambodia
Route ของผม ถูกมากๆ ขอบอก :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
seringeti_petch
Gold Member

Re: มีใครรู้จัก VoiceGuard มั่งครับ

โพสต์โดย nuiz » 29 มิ.ย. 2012 21:13

ขออนุญาตย้ายกระทู้มาไว้ที่ "กระทู้ทั่วไป-ฝากคำถาม" ครับ เพราะเดิมโพสต์ไว้ที่หัวข้อ "Elastix..." ผมว่ามันไม่เกี่ยวข้องกัน
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

Re: มีใครรู้จัก VoiceGuard มั่งครับ

โพสต์โดย seringeti_petch » 30 มิ.ย. 2012 08:19

ขอบคุณครับ เพิ่งรู้ตัวตอน ตั้งกระทู้ไปแล้ว แหะๆ :D แต่ไม่รู้จะย้ายยังไง
Cheapest Direct Route to Cambodia
Route ของผม ถูกมากๆ ขอบอก :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
seringeti_petch
Gold Member

ย้อนกลับไปยัง กระทู้ทั่วไป - ฝากคำถาม