สอบถามการลดการใช้ CPU ของ ksoftirqd/4 กับ ksoftirqd/6

โปรแกรมบน CentOS ที่ควรติดตั้งใช้งานร่วมกับ VoIP Server

สอบถามการลดการใช้ CPU ของ ksoftirqd/4 กับ ksoftirqd/6

โพสต์โดย hybridz » 18 มิ.ย. 2012 13:12

ตัว ksoftirqd/4 กับ ksoftirqd/6 ของผมใช้ CPU ไป 100% ทั้ง2 เลยครับ อยากทราบว่าพอจะมีวิธีลดการใช้งานหรือเอาออกไปเลยของตัวนี้ไหมครับ
hybridz

ย้อนกลับไปยัง CentOS - The Community Enterprise Operating System