แนะนำการ์ด 4 FXO PCI Express (TDM400E)

ตัวแทนจำหน่ายสินค้าวีโอพีในในประเทศไทย

Moderator: jubjang

กฎการใช้บอร์ด
โพสต์สินค้าที่มีจำหน่ายได้เลยครับ แต่ขอเฉพาะที่เกี่ยวกับวีโอไอพีนะครับ

แนะนำการ์ด 4 FXO PCI Express (TDM400E)

โพสต์โดย nuiz » 30 เม.ย. 2012 19:57

การ์ด TDM400E (4 FXO PCI Express) บน Elastix

การ์ด TDM400E นี้นะครับ หน้าตาจะคล้ายๆการ์ด TDM400P เลย มันต่างกันตรงที่ E จะเป็นแบบ PCI Express ส่วน P จะเป็นแบบ PCI ธรรมดา

** ขนาดการ์ด ยาว 14.2 cm, สูง 11 cm, หนา 1.8 cm **

หน้าตาการ์ด TDM400E

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

การ์ดรุ่นนี้ก็ใส่โมดูล FXS/FXO ผสมกันได้ด้วยนะครับ จะใส่เท่าไหร่ก็ได้แต่รวมกันต้องไม่เกิน 4 โมดูล

** ขอขอบคุณเว็บไซต์ http://www.buyasteriskcard.com ที่เอื้อเฟื้อการ์ด **

บทความที่เกี่ยวข้อง
เทคนิคการคอนฟิกพอร์ต FXO
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

ย้อนกลับไปยัง ตัวแทนจำหน่ายสินค้า