แนะนำการ์ด 16 FXO PCI Express

ตัวแทนจำหน่ายสินค้าวีโอพีในในประเทศไทย

Moderator: jubjang

กฎการใช้บอร์ด
โพสต์สินค้าที่มีจำหน่ายได้เลยครับ แต่ขอเฉพาะที่เกี่ยวกับวีโอไอพีนะครับ

แนะนำการ์ด 16 FXO PCI Express

โพสต์โดย nuiz » 30 เม.ย. 2012 18:47

** การ์ดมีขนาดยาว 23.5 cm สูง 10.8 cm หนา 1.8 cm **

** โมดูลสีแดงคือ FXO และมีโมดูลสีเขียว FXS ด้วยนะครับ แต่ไม่ได้โชว์ในรูป ซื้อไม่ครบ 16 พอร์ตก็ขายครับ ติดตั้งไม่ได้เดี๋ยวช่วย มีปัญหาการใช้งานก็จะช่วย **

เป็นการ์ด Analog FXS/FXO ขนาด 16 พอร์ต มีทั้งหมด 8 โมดูลให้เราเลือกใส่โมูลเพิ่มได้ไม่ว่าจะเป็น FXO (โมดูลสีแดง) และ/หรือ FXS (โมดูลสีเขียว) สะดวกและยืดหยุ่นจริงๆครับ ติดตั้งไม่ยาก จะมือใหม่หรือมือเก๋าก็ใช้งานได้ หน้าตาของการ์ดก็เป็นแบบนี้ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

** ขอขอบคุณเว็บไซต์ http://www.buyasteriskcard.com ที่เอื้อเฟื้ออุปกรณ์ หรือติดต่อที่ คุณหนุ่ย 0851619439 ได้โดยตรง บริการทุกวันครับ หรืออีเมล์ iamaladin@gmail.com **

บทความที่เกี่ยวข้อง
เทคนิคการติดตั้งการ์ด 16 Port
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

ย้อนกลับไปยัง ตัวแทนจำหน่ายสินค้า