Server Client

โปรแกรมบน CentOS ที่ควรติดตั้งใช้งานร่วมกับ VoIP Server

Server Client

โพสต์โดย darinfc » 09 มี.ค. 2012 23:30

คือผมใช้ Centos ทำ Server โดย VMware ติดต่อผมเป็นกับเครื่องผมเป็น Client

จุดประสงค์ของผมคือต้องการเก็บค่าที่ส่งจาก Client ไปเก็บลง database บน server

จากการรันสามารถติดต่อได้แล้ว แต่คำสั่งเก็บค่าลง database ไม่ขึ้นครับ ตามรูป

รูปภาพ

คำสั่งที่ต้องได้ใน Linux ต่อจาก
string length:2
SQL: insert ignore into tb_account (id,id_ac,choice_point) value (?,?,?): ครับ

ในdatabse server มีฐานข้อมูลไว้รอรับเรียบร้อยแล้วครับ
darinfc

Re: Server Client

โพสต์โดย nuiz » 14 มี.ค. 2012 09:35

ลองโพสต์ถามใน www.thaiadmin.org น่าจะได้คำตอบนะครับ
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

ย้อนกลับไปยัง CentOS - The Community Enterprise Operating System