อยากทราบว่าใครเลยทำ Linux’ed Telephone-to-VoIP Adapter

เรื่องทั่วไปที่ไม่รู้จะโพสต์หรือหาอ่านได้ในกระทู้ไหน หรือเรื่องที่อยากให้ผมเขียน

Moderator: jubjang

อยากทราบว่าใครเลยทำ Linux’ed Telephone-to-VoIP Adapter

โพสต์โดย puiYw » 09 มี.ค. 2012 12:05

คือ ผมออกแบบ PCB เองโดยเอา circuit ของตัวโปรเจคเค้า แต่ไฟตรง Rj 45 ผมวัดได้ 30V แต่ไฟมาประมาณวินาทีเดียว ขอคพแนะนำด่วนมากครับ ขอรบกวนทุกๆๆ คนด้วยนะครับ ขอคำปรึกษาด่วยครับ
puiYw

Re: อยากทราบว่าใครเลยทำ Linux’ed Telephone-to-VoIP Adapter

โพสต์โดย puiYw » 12 มี.ค. 2012 14:29

ใคร พอรู้ช่วยผมหน่อยครับ ผมติดปัญหาเรื่อง output ตอนออก คือว่า output ออก30v แต่ มาแค่วินาทีเดียว แก้อย่างไงขอคำแนะนำด้วยครับ
puiYw

ย้อนกลับไปยัง กระทู้ทั่วไป - ฝากคำถาม