มีใครเคยใช้ opensip มั่งครับ อยากได้คำแนะนำหน่อย

Open Source SIP Server for Voice, Video, IM and Presense Service

Moderator: jubjang

มีใครเคยใช้ opensip มั่งครับ อยากได้คำแนะนำหน่อย

โพสต์โดย junglaiman » 01 มี.ค. 2012 13:59

:mrgreen: ตอนนี้กำลังจะทดลองใช้่ opensip แต่ดูการ config อะไรต่างๆไม่ค่อยจะรู้เรื่องเลยครับ ตอนนี้กะทำแค่ลองโทรสายภายในดูยัง งง อยู่ ใครเคยใช้งานช่วยแนะนำหน่อยน่ะครับ ขอบคุณมากครับ
junglaiman
Bronz Member

ย้อนกลับไปยัง OpenSIPS - Reliable and High-Performance SIP Server