ท่านใดเคยใช้ SIP ของ SKYPE บ้างครับ

เรื่องทั่วไปที่ไม่รู้จะโพสต์หรือหาอ่านได้ในกระทู้ไหน หรือเรื่องที่อยากให้ผมเขียน

Moderator: jubjang

ท่านใดเคยใช้ SIP ของ SKYPE บ้างครับ

โพสต์โดย hukies » 29 ก.ย. 2011 01:12

พอดีจะซื้อ อุปกรณ์ ใช้รว่มกับ SIP Skype Connect น่ะครับ ที่เล็งๆ ไว้คือ SPA8000 แต่กลัวทำงานไม่ได้ครับ
ท่านใดเคยใช้ ตัวใหนแนะนำหน่อยนะครับ (นอกจาก SoftPhone)
hukies
Silver Member

ย้อนกลับไปยัง กระทู้ทั่วไป - ฝากคำถาม