วิธีการเชื่อมระหว่าง Elastix + E1 card -- Alcatel

Elastix IP Pbx

Moderator: jubjang

Re: วิธีการเชื่อมระหว่าง Elastix + E1 card -- Alcatel

โพสต์โดย wiratf » 09 ก.พ. 2011 16:26

ผมเคยลอง จาก avaya <----> Elastix
โดนให้ avaya จ่ายเบอร์ มาจาก E1 แล้วลองโทรเข้า เบอร์ที่ สร้าง เข้า Elastix แล้วจับ Log ครับ
ว่า เค้าส่ง DNIS มาเป็น เบอร์อะไร ก็ สร้าง เบอร์เพื่อรับ ครับ

ไม่แน่ใจว่าจะเป็น รูปแบบเดียวกันเปล่านะครับ
wiratf
Bronz Member

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Elastix - Unified Communications Software