รบกวนอัพเดทผลการแก้ปัญหาด้วยนะครับ

เรื่องทั่วไปที่ไม่รู้จะโพสต์หรือหาอ่านได้ในกระทู้ไหน หรือเรื่องที่อยากให้ผมเขียน

Moderator: jubjang

รบกวนอัพเดทผลการแก้ปัญหาด้วยนะครับ

โพสต์โดย nuiz » 27 ธ.ค. 2010 10:15

สวัสดีครับ

ผมมีเรื่องรบกวนท่านที่โพสต์ถามปัญหามาสักหน่อยครับ หากผมหรือว่าท่านผู้รู้ท่านอื่นได้แนะนำวิธีการแก้ปัญหาแล้ว ไม่ว่าจะช่วยแก้ปัญหาได้หรือไม่ได้ รบกวนช่วยโพสต์กลับมาด้วยครับผม

ถ้าไม่เวอร์คผมก็จะได้รู้ว่าวิธีการนี้มันใช้ไม่ได้จะได้หาวิธีการอื่นต่อไป (ถ้าท่านต้องการ) แต่ถ้ามันเวอร์คก็จะเป็นประโยชน์ต่อท่านอื่นๆต่อไป หากท่านไม่โพสต์กลับมาก็จะไม่รู้ว่ามันเวอร์คหรือไม่เวอร์ค

ตอนนี้มีหลายกระทู้ที่ไม่ได้อัพเดทผลการแก้ปัญหา รบกวนท่านเจ้าของกระทู้ช่วยอัพเดทหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ
หนุ่ย
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

ย้อนกลับไปยัง กระทู้ทั่วไป - ฝากคำถาม