สอบถามเรื่อง extension ภายในครับ

Elastix IP Pbx

Moderator: jubjang

สอบถามเรื่อง extension ภายในครับ

โพสต์โดย tarojung » 17 พ.ย. 2010 13:46

เมื่อกดหมายเลขภายในแล้ว เช่น เบอร์ 1000 ถ้าสายนั้นไม่ว่างจะกลายเป็นเสียงภาษาอังกฤษ คือว่าผมอยากจะทำเป็น

กด1 ให้รอสาย
กด2 เลือกฝากข้อความ
กด3 หรือโอนกลับไปยัง Operator

คอนฟิกอย่างไรครับผมหาเมนูไม่เจอหรือต้องทำอย่างไรช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
tarojung
Bronz Member

ย้อนกลับไปยัง Elastix - Unified Communications Software