x-lite โอนสาย delay มากไหมครับ

เรื่องทั่วไปที่ไม่รู้จะโพสต์หรือหาอ่านได้ในกระทู้ไหน หรือเรื่องที่อยากให้ผมเขียน

Moderator: jubjang

x-lite โอนสาย delay มากไหมครับ

โพสต์โดย ninenoom » 25 มิ.ย. 2010 08:01

อยากทราบว่าใช้ x-lite โอนสายแล้วสัญญาณ delay ประมาณเท่าไหร่ครับ ผมทดลองใช้ express talk โอนสายปรากฏว่า delay ประมาณ 10 กว่าวินาที ซึ่งคาดว่าเอามาใช้ในชีวิตจริงคุยกันไม่รู้เ้รื่องแน่ ตัว express talk ที่เอามาลองเป็น ver. 3.10 ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ninenoom
Bronz Member

Re: x-lite โอนสาย delay มากไหมครับ

โพสต์โดย nuiz » 26 มิ.ย. 2010 16:30

โอ้โห้ ดีเลย์นานขนาดนั้นเลยเหรอครับ โปรแกรมอื่นผมว่าไม่น่าจะนานขนาดนั้นนะครับ
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

ย้อนกลับไปยัง กระทู้ทั่วไป - ฝากคำถาม