สวัสดีปีใหม่ไทยๆ 2553 ครับ

ประกาศต่างๆจากทางเว็บไซต์ อัพเดทข้อมูลในเว็บ และกฏกติการการใช้งานเว็บไซต์

Moderator: jubjang

สวัสดีปีใหม่ไทยๆ 2553 ครับ

โพสต์โดย nuiz » 09 เม.ย. 2010 00:58

สวัสดีปีใหม่ไทยๆ 2553 สมาชิกและผู้เยี่ยมชมเว็บ voip4share.com ทุกท่านเลยนะครับ

ผมขอหยุดกลับไปฉลองสงกรานต์ที่บ้านนอกที่สกลนครสักอาทิตย์นึงนะครับ ไปเยี่ยมหลานๆ ช่วงระหว่างนี้บอร์ดอาจจะไม่มีบทความใหม่ๆ แต่หลังจากกลับมาแล้วจะกลับมาเขียนนำเสนอบทความและโปรแกรมที่น่าสนใจแก่ทุกท่านใหม่

ขอบคุณที่ติดตามบทความมาตั้งแต่เริ่มต้นนะครับ

หนุ่ย
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

ย้อนกลับไปยัง ประกาศจากเว็บบอร์ด