vSphere Hypervisor (ESXi) เวอร์ชั่น 7 เปิดให้ดาวน์โหลดแล้ว

Visualization for Desktop & Server
กฎการใช้บอร์ด
เฉพาะเรื่องที่เกี่ยวกับ VMware Hypervisor (ESXi) เท่านั้น

vSphere Hypervisor (ESXi) เวอร์ชั่น 7 เปิดให้ดาวน์โหลดแล้ว

โพสต์โดย nuiz » 16 พ.ค. 2020 16:52

ESXi เวอร์ชั่น 7.0.0 เปิดให้ดาวน์โหลดแล้ว ใครที่มี Account อยู่แล้วให้ล๊อคอินเข้าไปและตอนที่จะดาวน์โหลดเวอร์ชั่น 7 ให้กด Register และคอนเฟิร์มข้อมูลอีกครั้งครับเพื่อ ประมาณว่าเขาต้องการให้เรากด Register ว่าจะดาวน์โหลดเวอร์ชั่นนี้หน่ะครับ

ก๊อบมาจากเว็บ License Keys: JJ41P-0C14J-M8RG9-0C300-38K04

ผมทดลองแล้วทั้งติดตั้งและใช้งานดูนิดๆหน่อยๆ คล้ายๆกับเวอร์ชั่น 6.5, 6.7 เลย
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

ย้อนกลับไปยัง VMware Hypervisor (ESXi)