คลิกเบอร์โทรออกจากหน้าเว็ป แล้วให้ dial ตัว ip-hardphone

บทความเกี่ยวกับ PHPAGI ซึ่งจะทำให้เราเขียน PHP สั่งงาน Asterisk ได้ตามปรารถนา

Moderator: jubjang

คลิกเบอร์โทรออกจากหน้าเว็ป แล้วให้ dial ตัว ip-hardphone

โพสต์โดย transister2522 » 20 พ.ย. 2012 15:05

คลิกเบอร์โทรออกจากหน้าเว็ป แล้วให้ dial ตัว ip-hardphone ได้หรือป่าวครับ ใช้วิธีใหนทำได้ครับ ผมใช้ elastix2.3 อยู่ครับตอนนี้
transister2522

ย้อนกลับไปยัง PHPAGI - Where PHP Connects To Asterisk