`PAP2 `ไม่มีเสียงสนทนา

ข่าวที่น่าสนใจเกี่ยวกับวีโอไอพี ประชาสัมพันธ์

Moderator: jubjang

กฎการใช้บอร์ด
โพสต์เฉพาะงานประชาสัมพันธ์เกี่ยวกับวีโอไอพีเท่านั้นนะครับ สินค้าออกใหม่ งานสัมนา งานเปิดตัว ฝึกอบรม

`PAP2 `ไม่มีเสียงสนทนา

โพสต์โดย hukies » 12 พ.ค. 2011 11:32

ผมใช้ PAP2 กับ TOTNNETCALL แล้ว เสียงไม่ได้ยิน ทั้งผู้รับ และผู้เรียกครับ
และไม่ได้ยินเสียงระหว่าง ต่อครับ(น่าจะได้ยินติ๊กต๊อกๆๆๆ อะไรบ้างครับ)

รบกวนผู้รู้ด้วยครับล

อิทธิพล
hukies
Silver Member

Re: `PAP2 `ไม่มีเสียงสนทนา

โพสต์โดย nuiz » 12 พ.ค. 2011 15:54

ต่อ pap2 ยังไงครับ ต่อกับอะไร เชื่อมต่อมา tot ยังไง
มันอาจจะโดน firewall บล๊อกไว้ก็ได้ firewall ใน adsl router ประมาณนี้
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

ย้อนกลับไปยัง ข่าวน่าสนใจ - งานประชาสัมพันธ์