แนะนำหนังสือ "CentOS" ภาษาไทย

ข่าวที่น่าสนใจเกี่ยวกับวีโอไอพี ประชาสัมพันธ์

Moderator: jubjang

กฎการใช้บอร์ด
โพสต์เฉพาะงานประชาสัมพันธ์เกี่ยวกับวีโอไอพีเท่านั้นนะครับ สินค้าออกใหม่ งานสัมนา งานเปิดตัว ฝึกอบรม

แนะนำหนังสือ "CentOS" ภาษาไทย

โพสต์โดย voip4share » 21 มี.ค. 2010 18:51

เมื่อตอนบ่ายผมแวะร้าน "Se-Ed" เห็นว่าหนังสือเล่มนี้น่าสนใจมากครับ หนังสือชื่อ "ติดตั้งและบริหาร Linux Web Hosting ใช้ในองค์กร (ภาคปฏิบัติ)" สำหรับท่านที่อยากเรียนรู้เกี่ยวกับ "CentOS" วิธีการติดตั้งโปรแกรมต่างๆที่จะทำให้ CentOS กลายเป็น Server รับรองไม่ผิดหวังครับ

Linux Web Hosting
linux-web-hosting.png (13.63 KiB) เปิดดู 2399 ครั้ง

อ่านรายละเอียดได้ที่นี่ครับ http://www.se-ed.com/eshop/Products/Det ... 9742129422

ปล. ไม่มีค่าโฆษณาไรหรอกครับ :D ผ่านไปเห็นก็เอามาแนะนำ
voip4share
Administrator

ย้อนกลับไปยัง ข่าวน่าสนใจ - งานประชาสัมพันธ์