อยากหา traffic ควรทำอย่างไรดีครับ

เรื่องทั่วไปที่ไม่รู้จะโพสต์หรือหาอ่านได้ในกระทู้ไหน หรือเรื่องที่อยากให้ผมเขียน

Moderator: jubjang

อยากหา traffic ควรทำอย่างไรดีครับ

โพสต์โดย nutsukae » 08 ก.ย. 2010 08:17

คือผมอยากลองทำขาเข้าประเทศ แต่ไม่เคยมีประสบการณ์เลยอยากรู้ถ้าจะขา traffic จาก ตปท เข้าประเทศ ควรทำอย่างไรครับ ควรไป post ไว้่ที่ไหนครับ
nutsukae

Re: อยากหา traffic ควรทำอย่างไรดีครับ

โพสต์โดย nuiz » 08 ก.ย. 2010 16:32

search ใน google ครับ ด้วย keyword "voip termination" ก็จะเจอเว็บบอร์ดในต่างประเทศที่โพสต์ได้ และลงทะเบียนบริษัทของเราได้ ลองดูครับ
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

Re: อยากหา traffic ควรทำอย่างไรดีครับ

โพสต์โดย nuiz » 08 ก.ย. 2010 16:34

ว่าแต่ขายเป็น wholesale หรือเปล่าครับ ราคานาทีละเท่าไหร่ บอกเป็น $usd ก็ได้ครับ มีแบบ cli หรือป่าว เผื่อราคาดีผมจะให้คนรู้จักกันซื้อหน่ะครับ เขาทำอยู่ มีลูกค้าเยอะมาก และต้องการพอร์ตอีกมากมาย เอาเฉพาะประเทศไทยก็พอครับ

ส่งอีเมล์มาก็ได้นะครับที่ iamaladin [at] gmail.com
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

ย้อนกลับไปยัง กระทู้ทั่วไป - ฝากคำถาม