ขอคำปรึกษา PJSUA

เรื่องทั่วไปที่ไม่รู้จะโพสต์หรือหาอ่านได้ในกระทู้ไหน หรือเรื่องที่อยากให้ผมเขียน

Moderator: jubjang

ขอคำปรึกษา PJSUA

โพสต์โดย oatr » 02 ม.ค. 2014 17:02

ผมต้องการเขียนคำสั่งผ่าน linux command lineให้ PJSUA softphone โทรออกไปยังหมายเลขปลายทางได้ โดยพยายามหา Doc มาอ่าน แต่ก็ไม่ค่อยเข้าใจถึงวิธีการทำงานของมัน ไม่ทราบว่าผมจะต้องทำอย่างไรบ้าง จำเป็นไหมครับที่จะต้องเขียนภาษา C ควบคุมการทำงานเพื่อให้สามารถทำงานได้ตามที่ต้องการ
...ขอบคุณครับ
ปล.กะจะแวะไปถามห้อง softphone แต่รู้สึกว่าไม่ค่อยมีใครเข้าไป เลยมาถามห้องนี้ดีกว่า รบกวนด้วยครับ
oatr

ย้อนกลับไปยัง กระทู้ทั่วไป - ฝากคำถาม