แนะนำ E1 ของ CAT Telecom

เรื่องทั่วไปที่ไม่รู้จะโพสต์หรือหาอ่านได้ในกระทู้ไหน หรือเรื่องที่อยากให้ผมเขียน

Moderator: jubjang

แนะนำ E1 ของ CAT Telecom

โพสต์โดย nuiz » 22 ก.ค. 2012 23:58

แนะนำ E1 ของ Cat Telecom ครับ ในชื่อบริการ CAT One Connect อัตราค่าติดตั้ง "คนละโลก" กับ E1 ของ TOT/TRUE เลยครับ สนนราคาก็ตามนี้ครับ

- ค่าติดตั้ง 10,000 บาท (ไม่ผิดครับ หมื่นเดียวเท่านั้น!!!) ไม่รวม VAT
- ค่ารายเดือน channel ละ 100 บาท ไม่รวม VAT โดยที่ 1 channel คือ 1 เบอร์

ยกตัวอย่างเช่น เอา 30 เบอร์ ก็ 30 channels โทรเข้า โทรออกได้พร้อมกัน 30 สาย ราคาก็ 100x30 = 3000 บาท (ไม่ผิดอีกครับ สามพันบาทเท่านั้น!!!)
แต่ถ้าเอา 100 เบอร์ เขาลดให้เหลือแค่ 7,500 บาทครับ

** ได้เบอร์ 021xxxxxx นะครับ โทรเข้าได้จากทุกโครงข่าย โทรออกได้ จะเอาไว้โทรเข้าอย่างเดียวเป็นเบอร์ call center เขาก็ไม่ว่าอะไร **

อุปกรณ์ฝั่งลูกค้าก็เตรียม E1 Card หรือ E1 VoIP Gateway ไว้ครับ

รายละเอียดเพิ่มเติมก็ตามลิ้งค์นี้ครับ

http://www.contactcenter.cattelecom.com ... t_info.asp

อ่านๆดูแล้วอาจจะคิดว่าเอาไว้โทร Overseas เขาไม่ได้บังคับว่าต้องเอาไปโทรออก เราเอาไว้รับสายอย่างเดียวก็ได้
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

ย้อนกลับไปยัง กระทู้ทั่วไป - ฝากคำถาม