อยากได้ตัวอย่างการดึง database mysql มาใช้ ใน extension ครับ

เรื่องทั่วไปที่ไม่รู้จะโพสต์หรือหาอ่านได้ในกระทู้ไหน หรือเรื่องที่อยากให้ผมเขียน

Moderator: jubjang

อยากได้ตัวอย่างการดึง database mysql มาใช้ ใน extension ครับ

โพสต์โดย mr.bun_it13 » 25 ก.ค. 2010 10:33

อยากถามพี่ๆว่าท่านไหนพอจะมีตัวอย่างหรือวิธีทางการดึงข้อมูลจาก database มาใช้ ในไฟล์ของ extension , sip แบบว่า ให้ป้อนข้อมูลเข้าไปเองเลยอะครับ จาก ข้อมูลที่ user กรอกทางหน้าเวปไซต์อะครับ

พอจะมีตัวอย่างไหมครับ ขอบคุนครับ
mr.bun_it13
Bronz Member

ย้อนกลับไปยัง กระทู้ทั่วไป - ฝากคำถาม