ใครพอจะทราบวิธี Backup Openfire บ้างครับ

เรื่องทั่วไปที่ไม่รู้จะโพสต์หรือหาอ่านได้ในกระทู้ไหน หรือเรื่องที่อยากให้ผมเขียน

Moderator: jubjang

ใครพอจะทราบวิธี Backup Openfire บ้างครับ

โพสต์โดย dleepper » 22 ส.ค. 2012 10:15

แบคอัพโดยเลือกทั้งหมดใน elastix แล้วมันไม่ติดมาครับ ต้องมาตั้งค่าใหม่ทุกที เกิดฮาร์ดดิสเจ๊งขึ้นมา แอดข้อมูลใหม่ใน spark กันมือหงิก :cry:
รูปภาพ
dleepper
Bronz Member

ย้อนกลับไปยัง กระทู้ทั่วไป - ฝากคำถาม