การใช้งาน Music On Hold เสียงเพลงรอสาย

Elastix IP Pbx

Moderator: jubjang

Re: การใช้งาน Music On Hold เสียงเพลงรอสาย

โพสต์โดย parajing » 06 มี.ค. 2012 09:22

ขอวิธีโทรเข้าโทรออกของ elastix 2.2 หน่อยครับผมทำแล้วโทรเข้าโทรออกไม่ได้ เซ็ตค่าไม่เป็นอะครับ ขอรบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

(prepend) + (prefix)+(match pattern) ตั้งค่าตรงนี้ยังไงครับงง
parajing

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Elastix - Unified Communications Software