รับสมัครที่ปรึกษา Elastix (ราคาตามตกลง)

Elastix IP Pbx

Moderator: jubjang

รับสมัครที่ปรึกษา Elastix (ราคาตามตกลง)

โพสต์โดย vox » 25 ก.พ. 2011 23:41

เราต้องการที่ปรึกษาการแก้ไขปัญหาเล็กๆ น้อย ที่ทางเรายังไม่เจอ เนื่องจากเราติดตั้ง Elastix เอง หากจะ post ถามแต่คุณหนุ่ย หรือสมาชิกในบอร์ด
บ้างครั้งก็อาจไม่ทันหากต้องการแก้ไขปัญหาด้วย

คุณสมบัติ
1. ดูแล Elastix มากกว่า 50 Extensions, Co line มากกว่า 5 เบอร์ ประสบการณ์มากกว่า 1 ปี
2. ตรวจสอบ log ได้ รู้ว่า error นี้เกิดจากอะไร
3. ประสบการณ์ จากการใช้ Analog Card
4. ให้การ support กับเราได้ทุกเวลา เช่น ทางเมล์ หรือ โทรศัพท์

หมายเหตุ: เป็นบุคคลทั่วไป หรือนามบริษัทก็ได้ครับ, ราคาตามตกลง

Note: หากคุณหนุ่ยมีเวลา พอเป็นที่ปรึกให้กับทางผมได้ไหมครับ
vox
Silver Member

Re: รับสมัครที่ปรึกษา Elastix (ราคาตามตกลง)

โพสต์โดย nuiz » 26 ก.พ. 2011 22:39

ขอบคุณครับที่ชวน ช่วยทางเว็บนี้ได้ป่าวครับ จะพยายามแก้ปัญหาให้ได้มากที่สุด มีปัญหาอะไรก็โพสต์มา ผมอยู่ในช่วงกำลังเก็บเกี่ยวประสบการณ์อยู่อ่ะครับ
** หากมีปัญหากับอุปกรณ์ที่ซื้อมาเองหรือบริการที่ทำขึ้นมาเอง ให้โพสต์ถามในเว็บบอร์ดนี้นะครับ **
** งานเร่งด่วนติดต่อว่าจ้างที่เบอร์ 08-5161-9439 อีเมล์ iamaladin@gmail.com ไลน์ NuizVoip ครับ **
nuiz
Diamond Member

ย้อนกลับไปยัง Elastix - Unified Communications Software