ปัญหาใช้เน็ตทรูแล้วไม่ได้ยินเสียง

Asterisk Opensource IP Pbx

ปัญหาใช้เน็ตทรูแล้วไม่ได้ยินเสียง

โพสต์โดย dueraso » 26 ต.ค. 2018 09:36

สอบถามกูรูผู้รู้หน่อยครับ
คือตอนนี้ผมทำ voip ด้วย asteriskNow ครับ
ปัญหาคือพอใช้เน็ตซิม 4Gทรูแล้วไม่ได้ยินเสียงอะไรเลย ค่าย เอไอเอส กับ ดีเทค ได้ยินเสียงปกติครับ
เลยอยากทราบว่ามีใครเจอปัญหานี้บ้างครับ และ พอจะมีทางแก้มั้ย ถ้ามีแก้อย่างไหรครับ
ขอบคุณครับ
dueraso
Bronz Member

ย้อนกลับไปยัง Asterisk SIP Server