สนใจอยากติดตั้ง Microsoft Lync

ตัวแทนจำหน่ายสินค้าวีโอพีในในประเทศไทย

Moderator: jubjang

กฎการใช้บอร์ด
โพสต์สินค้าที่มีจำหน่ายได้เลยครับ แต่ขอเฉพาะที่เกี่ยวกับวีโอไอพีนะครับ

สนใจอยากติดตั้ง Microsoft Lync

โพสต์โดย Nattapat » 19 ส.ค. 2014 16:24

สวัสดีครับ

กระผมมีความสนใจในตัวระบบการทำงานของ Microsoft Lync แต่ไม่มีความรู้ทางด้านนี้มากเท่าไหร่

รบกวนผู้ที่ทราบข้อมูล ช่วยแชร์ข้อมูลที่มีอยู่ให้ทราบ
จะเป็นการดีอย่างยิ่งถ้ามีผู้ที่ทำระบบ หรือติดตั้ง Microsoft Lync ฝากช่องทางการติดต่อกลับให้กับกระผม 555 (จริงจัง!!) :D :D

ขอบคุณครับ
Nattapat

Re: สนใจอยากติดตั้ง Microsoft Lync

โพสต์โดย SunCTI » 20 ส.ค. 2014 10:42

หากต้องการข้อมูลเกี่ยวกับ Microsoft Lync สามารถติดต่อที่เน็กซ์ได้นะคะที่เบอร์ 092 270 8845 หรือ email :next@suncti.co.th เรารับทำ Implement Microsoft Lync โดยสามารถทำงานร่วมกับ Billing, IVR, Recording ได้ค่ะ ^^

บริษัท ซัน ซี ที ไอ เทคโนโลยี อินโนเวชั่น จำกัด ตัวแทนจำหน่ายหลักอุปกรณ์ VoIP Gateway ยี่ห้อ Paradoxes และรับติดตั้งระบบ Microsoft Lync เราเป็นผู้เชี่ยวชาญพิเศษในการติดตั้ง ออกแบบและพัฒนาระบบ Hardware & Software ทางด้าน IT & Telecommunication โดย ใช้เทคโนโลยี Computer Telephony Integration (CTI) และ Voice over IP (VoIP) นอกกจากนี้เราได้รับคัดเลือกให้เป็น Official Microsoft Silver Partner อีกด้วย
SunCTI
Bronz Member

ย้อนกลับไปยัง ตัวแทนจำหน่ายสินค้า