centos รันโปรแกรมแล้วโปรแกรมแจ้ง Failed ครับ

โปรแกรมบน CentOS ที่ควรติดตั้งใช้งานร่วมกับ VoIP Server

centos รันโปรแกรมแล้วโปรแกรมแจ้ง Failed ครับ

โพสต์โดย sakang » 10 ก.ค. 2011 22:23

ในเครื่องผมติดตั้ง phpmyadmin ใว้อย่างเดียว รวมถึงโปรแกรมหลักๆที่ต้องใช้ด้วย แล้วผมเอาโปรแกรมเกมส์ samp มารันใน server ภายใน log โปรแกรมแจ้ง Failed ว่า
โค้ด: เลือกทั้งหมด
libmysqlclient_r.so.16: cannot open shared object file: No such file or directory

ครับผมจะแก้ไขปัญหายังไงดีครับ
sakang

ย้อนกลับไปยัง CentOS - The Community Enterprise Operating System